Header Ads

Audio | Roma - Zimbabwe (Prod. by Bin Laden) | Download Fast

"Nilipokuwepo Sikuwa najua hii saa 4 hi saa 8 nilichohitaji nitoke mzima na ndugu zangu tuonane"
Hayo ni baadhi ya Mashairi yaliyomo ktk wimbo mpya kabisa
ZIMBABWE Roma aka Baba Ivan ambao ndani yake 
ameelezea mkasa mzima wa yeye na wenzake walivyotekwa na nini kilitokea huko
huku akiimba anakwenda Zimbabwe. Wimbo umetayarishwa na Bin Laden na Geof Master, Usikilize na kuupakua pia...!

 https://goo.gl/vMMUut




Be Notified Exclusively Through My Social Networks
Android App Click Here
WhatsApp Group Click Here
Facebook Fan Page: DJ Mtes Music
Instagram: @iamdjmtes  @kendrickludwin
Powered by Blogger.